Kết quả 1 đến 2 của 2
    Sơ Sinh

Report số 42 Nhạc Dương Lầu

Mình ghé NDL cũng 10-20 lần gì đó nhưng nay gặp bé số 42 quá ưng nên phải chia sẽ cho ae con số không thể bỏ qua.
    Cũng như mọi khi mình đi vé 900 được giảm còn 720, rồi lên phòng xông hơi được một lát thì em ấy bước vào. Đánh giá chung theo mình thì khá là xinh, dễ thương, cao hơn 1m6, nói giọng miền Bắc. Trong lúc chờ tắm chung thì mình và em ấy đã âu yếm như người yêu vậy, mình cũng không quên khám phá từ từ trên xuống dưới, sướng quá chỉ biết nhắm mắt lại mà hưởng thụ thôi các bác ạ. Rồi tiếp đến là mà tắm chung, sau đó thì được massage mệt trên giường với tinh dầu nóng lạnh, em ấy cứ miệt mài chăm sóc mình như người yêu còn mình thì chỉ biết nhắm mắt mà hưởng thụ thôi, kkkk.
    Thời gian 90 phút là quá đủ để cho ae hưởng thụ và đê mê vì sực nhiệt tình và ngọt ngào của em ấy. Hết 90 mà mình vẫn chưa muốn về phải đặt thêm vé nữa là các bác hiểu rồi đấy, kkkkk. Sau gần 2h cầm cứ thì mình cũng out trong sung sướng, vẫn còn thời gian mình ở lại tâm sự với em ấy đến hết giờ mới về.
    Tổng thiệt hại 3240k hơi chát nhưng cũng đáng giá vì được gặp em nó, không quên xin sdt để lần sau còn gặp nữa

V.I.P Sài Gòn
    Share mình sdt em 42 dc k bro

loading...

Các Chủ đề tương tự

1. Report về 3 em Huyền Chivas, Doanh Doanh và Nhím con
    Bởi vhkb1708 trong diễn đàn Ký Sự Không Hình
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 28-02-2015, 12:17 AM

Tag của Chủ đề này