Kết quả 1 đến 1 của 1
    V.I.P Sài Gòn Thành viên cứng

Hàng Hót Trang Tít [300k-Q.5]...Thân Hình Cực Ngon..Làm Tình Cực Đỉnh...300k Có Kèo Ngon Thì Không Thể Bỏ Lỡ !!!

Dạo này mắc bệnh cảm xúc lẫn lộn, chẳng hiểu nữa...Nó muốn tìm 1 người có thể giúp nó giải toả...Và cuối cùng...Nó đã chọn em. Em mang 1 cái tên khá dễ thương Trang Tít, em có cái gì đó rất trẻ con và đang yêu...Em mang cái nét gì đó gọi là kiêu sa nhưng rất đỗi hiền dịu kèm theo 1 nụ cười đủ làm ai đó ngất ngây. Nó có cảm tình với em. Nó có cảm giác em rất bé bỏng và cần được che chở. Nó bị hâm thật rồi, hút gần hết 1 bao thuốc mà nó vẫn chưa hiểu nó muốn gì. Nhấc máy gọi cho em...lại cái địa chỉ quen thuộc ấy. Nó phi xe ra khỏi nhà với 1 vẻ mặt không thể thảm hại hơn
    Lên phòng chờ khoảng 10p thì em đến. Em mặc 1 bộ đồ rất cá tính, người em toát lên 1 hương thơm dịu ngọt. Em sà vào lòng nó, em kể cho nó nghe những câu chuyện ngớ ngẩn...Và em làm nó mỉm cười. Cám ơn em. Giây phút tĩnh lặng cũng dần qua đi thay vào đó là những ham muốn xác thịt...Nó và em vào tắm. Em nhẹ nhàng kỳ cọ cho nó. Em lau người cho nó...Nó bế em lên giường và đặt lên môi em 1 nụ hôn. 2 thân thể hoà vào nhau...âu yếm...mặn nồng...Những âm thanh của cuộc khoái lạc phát ra đầy kích thích...Cuối cùng nó out trong tư thế thoả mãn. Mồ hôi của em và nó lấm tấm...Nó và em vào rửa ráy sau đó mặc quần áo. Em lại nằm ôm nó 1 lúc lâu. Khi em về tự nhiên nó cảm thấy có 1 chút gì đó tiếc nuối....Nó xuống thanh toán tiền phòng, ra đầu hẻm ăn tạm 1 bát bánh canh cua để lấy lại sức. Công nhận bánh canh ở đây ngon thật.
    Sau đây là phần đánh giá của riêng mình :
    Tên : Trang Tít
    Mặt : nhìn khá duyên , nhìn them tình lắm
    V1 : Căng tràn , to , bóp mãi ko thấy hết
    V2 : dáng khá eo , nhìn rất gợi cảm
    V3 : thần dâm nào mà vòng 3 lại ko chuẩn để an hem doggi
    Sv : khỏi phải bàn , hôn môi mút lưỡi như người yêu. các chiêu như bj , hj em nó quá đạt tiêu chuẩn , liếm lỗ nhị bắt giun kim đều biết, túm lại là ngoan ngoãn, bảo gì làm đấy, chiều ng tình như thượng đế vậy đó
    Giá :
    300k
    Khu : Quận 5- Nguyễn Biểu
    Pass : Bạn anh Giáo Sư
    SĐT :
    01225352974
    Dan choi XXX

Dan choi XXX

Dan choi XXX

Dan choi XXX

Dan choi XXX

Dan choi XXX

Dan choi XXX

Dan choi XXX

Dan choi XXX

Dan choi XXX
    Lần sửa cuối bởi ACMN2, ngày 20-06-2019 lúc 11:36 AM.

loading...

Tag của Chủ đề này